GRM022C71A103KE01L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-GRM022C71A103KE01LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-GRM022C71A103KE01LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRM022C71A103KE01L
คำอธิบาย
CAP CER 10000PF 10V X7S 01005
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ±10% 10V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7S 01005 (0402 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GRM022C71A103KE01L รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
01005 (0402 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.016" L x 0.008" W (0.40mm x 0.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.009" (0.22mm)