GRM022D80G104ME15L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-10386-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-10386-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRM022D80G104ME15L
คำอธิบาย
CAP CER 0.1UF 4V X6T 01005
คำอธิบายโดยละเอียด
0.1 µF ±20% 4V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X6T 01005 (0402 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
GRM022D80G104ME15L รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
01005 (0402 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.016" L x 0.008" W (0.40mm x 0.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความหนา (สูงสุด)
0.009" (0.22mm)