GRM033C80J224KE90D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-10392-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-10392-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-10392-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRM033C80J224KE90D
คำอธิบาย
CAP CER 0.22UF 6.3V X6S 0201
คำอธิบายโดยละเอียด
0.22 µF ±10% 6.3V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X6S 0201 (0603 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
GRM033C80J224KE90D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)