GRM033R60J225ME47D | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP CER 2.2UF 6.3V X5R 0201 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 17 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2.2 µF ±20% 6.3V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X5R 0201 (0603 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | GRM033R60J225ME47D รุ่น |
หมวดหมู่ | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ |
Mfr | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 85°C |
ความจุไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความหนา (สูงสุด) 0.015" (0.39mm) |