GRM033R61A225KE47D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-13227-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-13227-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-13227-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRM033R61A225KE47D
คำอธิบาย
CAP CER 2.2UF 10V X5R 0201
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µF ±10% 10V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X5R 0201 (0603 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
GRM033R61A225KE47D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.015" (0.39mm)