GRM033R71A103KA01D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-3194-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-3194-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-3194-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRM033R71A103KA01D
คำอธิบาย
CAP CER 10000PF 10V X7R 0201
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ±10% 10V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0201 (0603 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
GRM033R71A103KA01D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)