GRM155C80J225ME95D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-10013-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-10013-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-10013-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRM155C80J225ME95D
คำอธิบาย
CAP CER 2.2UF 6.3V X6S 0402
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µF ±20% 6.3V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X6S 0402 (1005 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
GRM155C80J225ME95D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความหนา (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)