GRM155R61A106ME11D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-GRM155R61A106ME11DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-GRM155R61A106ME11DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-GRM155R61A106ME11DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRM155R61A106ME11D
คำอธิบาย
CAP CER 10UF 10V X5R 0402
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF ±20% 10V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X5R 0402 (1005 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
GRM155R61A106ME11D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความหนา (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)