GRM155R71H103KA88D | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP CER 10000PF 50V X7R 0402 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 17 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 10000 pF ±10% 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0402 (1005 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | GRM155R71H103KA88D รุ่น |
หมวดหมู่ | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ |
Mfr | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
ความจุไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±10% | ความหนา (สูงสุด) 0.022" (0.55mm) |