GRM15XR71C103KA86D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-6370-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-6370-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-6370-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRM15XR71C103KA86D
คำอธิบาย
CAP CER 10000PF 16V X7R 0402
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ±10% 16V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0402 (1005 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
GRM15XR71C103KA86D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.012" (0.30mm)