GRM188R61A226ME15D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-10476-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-10476-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-10476-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRM188R61A226ME15D
คำอธิบาย
CAP CER 22UF 10V X5R 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µF ±20% 10V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X5R 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
GRM188R61A226ME15D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความหนา (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)