GRM188R72A223KAC4D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-3284-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-3284-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-3284-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRM188R72A223KAC4D
คำอธิบาย
CAP CER 0.022UF 100V X7R 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.022 µF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
GRM188R72A223KAC4D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)