GRM21BZ7YA475ME15L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-GRM21BZ7YA475ME15LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-GRM21BZ7YA475ME15LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-GRM21BZ7YA475ME15LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRM21BZ7YA475ME15L
คำอธิบาย
CAP CER 4.7UF 35V X7R 0805
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µF ±20% 35V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0805 (2012 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
GRM21BZ7YA475ME15L รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความหนา (สูงสุด)
0.057" (1.45mm)