GRT033C71C104KE01D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-GRT033C71C104KE01DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-GRT033C71C104KE01DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-GRT033C71C104KE01DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRT033C71C104KE01D
คำอธิบาย
CAP CER 0.1UF 16V X7S 0201
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.1 µF ±10% 16V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7S 0201 (0603 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GRT033C71C104KE01D รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ความจุไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)