GRT188R6YA475KE13D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-12337-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-12337-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-12337-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GRT188R6YA475KE13D
คำอธิบาย
CAP CER 4.7UF 35V X5R 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µF ±10% 35V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X5R 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GRT188R6YA475KE13D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C
Mfr
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความหนา (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)