LLL153C70E105ME21D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-LLL153C70E105ME21DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-LLL153C70E105ME21DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-LLL153C70E105ME21DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LLL153C70E105ME21D
คำอธิบาย
CAP CER 1UF 2.5V X7S 0204
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µF ±20% 2.5V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7S 0204 (0510 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LLL153C70E105ME21D รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ESL ต่ำ (เรขาคณิตย้อนกลับ)
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0204 (0510 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.020" L x 0.039" W (0.50mm x 1.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความหนา (สูงสุด)
0.014" (0.35mm)