LLL153C80J104ME01E | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP CER 0.1UF 6.3V X6S 0204 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 0.1 µF ±20% 6.3V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X6S 0204 (0510 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | LLL153C80J104ME01E รุ่น |
หมวดหมู่ | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 105°C |
ความจุไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.020" L x 0.039" W (0.50mm x 1.00mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความหนา (สูงสุด) 0.014" (0.35mm) |