LLL153C80J104ME01E ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 39,257
เอกสารข้อมูล
0.1 µF ±20% 6.3V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X6S 0204 (0510 เมตริก)