NFE61PT101Z1H9L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-11833-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-11833-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-11833-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFE61PT101Z1H9L
คำอธิบาย
FILTER LC(T) 100PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
LC (T-Type) emi ฟิลเตอร์ 3rd คำสั่งซื้อ โลว์พาส 1 ช่อง C = 100pF 2 A 2706 (6816 เมตริก), 3 PC แพด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NFE61PT101Z1H9L รุ่น
หมวดหมู่
ค่า
C = 100pF
ผู้ผลิต
Murata Electronics
การป้องกัน ESD
ไม่
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50V
ประเภท
โลว์พาส
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ลำดับฟิลเตอร์
3rd
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2706 (6816 เมตริก), 3 PC แพด
เทคโนโลยี
LC (T-Type)
ขนาด / มิติ
0.268" L x 0.063" W (6.80mm x 1.60mm)
จำนวนของช่อง
1
ความสูง
0.075" (1.90mm)
กระแสไฟฟ้า
2 A