NFM21HC222R1H3D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-13395-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-13395-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-13395-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFM21HC222R1H3D
คำอธิบาย
CAP FEEDTHRU 2200PF 20% 50V 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2200 pF ตัวเก็บประจุแบบป้อนผ่าน 50V 1 A 300mOhm 0805 (2012 เมตริก), 3 PC แพด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NFM21HC222R1H3D รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
1 A
ผู้ผลิต
Murata Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
300mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
ฟีดทรู
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก), 3 PC แพด
ความจุไฟฟ้า
2200 pF
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50V