NFE61PT101Z1H9L | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FILTER LC(T) 100PF SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 21 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | LC (T-Type) emi ฟิลเตอร์ 3rd คำสั่งซื้อ โลว์พาส 1 ช่อง C = 100pF 2 A 2706 (6816 เมตริก), 3 PC แพด |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | NFE61PT101Z1H9L รุ่น |
หมวดหมู่ | ค่า C = 100pF |
ผู้ผลิต Murata Electronics | การป้องกัน ESD ไม่ |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 50V |
ประเภท โลว์พาส | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ลำดับฟิลเตอร์ 3rd | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2706 (6816 เมตริก), 3 PC แพด |
เทคโนโลยี LC (T-Type) | ขนาด / มิติ 0.268" L x 0.063" W (6.80mm x 1.60mm) |
จำนวนของช่อง 1 | ความสูง 0.075" (1.90mm) |
กระแสไฟฟ้า 2 A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |