NFM21PC225B0J3D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-6982-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-6982-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-6982-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NFM21PC225B0J3D
คำอธิบาย
CAP FEEDTHRU 2.2UF 20% 6.3V 0805
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µF ตัวเก็บประจุแบบป้อนผ่าน 6.3V 4 A 20mOhm 0805 (2012 เมตริก), 3 PC แพด
โมเดล EDA/CAD
NFM21PC225B0J3D รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
4 A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
20mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความจุไฟฟ้า
2.2 µF
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3V