PLT10HH900150PNL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-PLT10HH900150PNLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-PLT10HH900150PNLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-PLT10HH900150PNLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PLT10HH900150PNL
คำอธิบาย
CMC SMD AEC-Q200
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 90 Ohms @ 10 MHz 15A dcr 2.3mOhm
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2.3mOhm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
300V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
ขนาด / มิติ
0.508" L x 0.260" W (12.90mm x 6.60mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.370" (9.40mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
90 Ohms @ 10 MHz
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
15A