PLT10HH101150PNL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-12821-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-12821-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-12821-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PLT10HH101150PNL
คำอธิบาย
CMC 15A 2LN 100 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 100 Ohms @ 10 MHz 15A dcr 2.3mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PLT10HH101150PNL รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2.3mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
300V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.508" L x 0.358" W (12.90mm x 9.10mm)
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.370" (9.40mm)
จำนวนของสาย
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวตั้ง, 4 PC แพด
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
100 Ohms @ 10 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
15A