PLT10HN101150P0B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-18636-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PLT10HN101150P0B
คำอธิบาย
CMC 15A 2LN 100 OHM TH
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ทรูโฮล 100 Ohms @ 10 MHz 15A dcr 2.3mOhm
โมเดล EDA/CAD
PLT10HN101150P0B รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2.3mOhm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
300V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ขนาด / มิติ
0.508" L x 0.260" W (12.90mm x 6.60mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.366" (9.30mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
100 Ohms @ 10 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
15A