PLT5BPH5013R1SNL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-10979-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-10979-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-10979-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PLT5BPH5013R1SNL
คำอธิบาย
CMC 1.8A 2LN 500 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 500 Ohms @ 10 MHz 1.8A dcr 22.1mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PLT5BPH5013R1SNL รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
22.1mOhm
ผู้ผลิต
Murata Electronics
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
80V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.197" W (5.00mm x 5.00mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
500 Ohms @ 10 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวตั้ง, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1.8A