PLT10HH401100PNL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-11859-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-11859-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-11859-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PLT10HH401100PNL
คำอธิบาย
CMC 10A 2LN 400 OHM SMD AEC-Q200
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 400 Ohms @ 10 MHz 10A dcr 4.1mOhm
โมเดล EDA/CAD
PLT10HH401100PNL รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
4.1mOhm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
100V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
ขนาด / มิติ
0.508" L x 0.358" W (12.90mm x 9.10mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.370" (9.40mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
400 Ohms @ 10 MHz
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
10A