PRG18BB101MB1RB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-2469-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-2469-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-2469-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PRG18BB101MB1RB
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 24V 21MA 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซรามิก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 24V 21 mA ih ติดบนพื้นผิว 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PRG18BB101MB1RB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
300 mA
ผู้ผลิต
Murata Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า - 25°C (Typ)
100 Ohms
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 75°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ประเภท
เซรามิก
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
24V
ความหนา (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
21 mA
หน่วยงานที่อนุมัติ
UL
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
45 mA