PRG18BB471MB1RB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-2473-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-2473-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-2473-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PRG18BB471MB1RB
คำอธิบาย
PTC RESET FUSE 24V 10MA 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
เซรามิก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 24V 10 mA ih ติดบนพื้นผิว 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
PRG18BB471MB1RB รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
60 mA
ผู้ผลิต
Murata Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า - 25°C (Typ)
470 Ohms
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 75°C
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
24V
ความหนา (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
10 mA
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
21 mA