RCER71H334K1DBH03A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-7543-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-7543-3-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RCER71H334K1DBH03A
คำอธิบาย
CAP CER 0.33UF 50V X7R RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.33 µF ±10% 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R แนวรัศมี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RCER71H334K1DBH03A รุ่น
หมวดหมู่
อัตรา
AEC-Q200
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.157" L x 0.098" W (4.00mm x 2.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.138" (3.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
รูปแบบตัวนำ
ตรง
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C