XRCGA20M000F4A2AR0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-XRCGA20M000F4A2AR0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-XRCGA20M000F4A2AR0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-XRCGA20M000F4A2AR0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XRCGA20M000F4A2AR0
คำอธิบาย
CRYSTAL 20.0MHZ SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 MHz ±40ppm คริสตัล 8pF 160 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
XRCGA20M000F4A2AR0 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
8pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
160 Ohms
ชุด
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรา
AEC-Q200
ประเภท
MHz คริสตัล
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความถี่
20 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความเสถียรของความถี่
±140 ppm
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±40ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)