XRCGA30M000FBA1BR0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-XRCGA30M000FBA1BR0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-XRCGA30M000FBA1BR0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-XRCGA30M000FBA1BR0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XRCGA30M000FBA1BR0
คำอธิบาย
CRYSTAL 30.0MHZ SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
30 MHz ±15ppm คริสตัล 8pF 70 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
70 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่
30 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (2x1.6)
ความเสถียรของความถี่
±45ppm
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±15ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)
ความจุไฟฟ้าของโหลด
8pF