XRCGA30M000FBA1BR0 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CRYSTAL 30.0MHZ SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 17 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 30 MHz ±15ppm คริสตัล 8pF 70 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 70 Ohms |
Mfr | โหมดการทำงาน พื้นฐาน |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อัตรา AEC-Q200 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภท MHz คริสตัล | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ความถี่ 30 MHz | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 4-SMD (2x1.6) |
ความเสถียรของความถี่ ±45ppm | ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm) |
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±15ppm | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.028" (0.70mm) |
ความจุไฟฟ้าของโหลด 8pF |