XRCGB24M000F1H00R0 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
CTS-Frequency Controls
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Abracon LLC
มีอยู่ในสต็อค: 3,794
เอกสารข้อมูล
Abracon LLC
ECS Inc.
24 MHz ±10ppm คริสตัล 6pF 80 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
XRCGB Series
Murata XRCGB-F-H Series | Digi-Key Daily
XRCGB24M000F1H00R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-16116-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-16116-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XRCGB24M000F1H00R0
คำอธิบาย
CRYSTAL 24.0000MHZ 6PF SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
XRCGB24M000F1H00R0 รุ่น
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
80 Ohms
พื้นฐาน
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความถี่
24 MHz
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความเสถียรของความถี่
±10ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10ppm
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความจุไฟฟ้าของโหลด
6pF