XRCGB24M000F2P00R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-9762-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-9762-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-9762-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XRCGB24M000F2P00R0
คำอธิบาย
CRYSTAL 24.0000MHZ 6PF SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
24 MHz ±20ppm คริสตัล 6pF 150 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
XRCGB24M000F2P00R0 รุ่น
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
150 Ohms
พื้นฐาน
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
ความถี่
24 MHz
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความเสถียรของความถี่
±20ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20ppm
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความจุไฟฟ้าของโหลด
6pF