XRCGB24M000F3A00R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-12145-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-12145-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-12145-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XRCGB24M000F3A00R0
คำอธิบาย
CRYSTAL 24.0000MHZ 6PF SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
24 MHz ±30ppm คริสตัล 6pF 120 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
XRCGB24M000F3A00R0 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
120 Ohms
พื้นฐาน
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
ความถี่
24 MHz
ความเสถียรของความถี่
±35ppm
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)
ความจุไฟฟ้าของโหลด
6pF