XRCGB24M000FBP12R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-18297-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-18297-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-18297-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XRCGB24M000FBP12R0
คำอธิบาย
CRYSTAL 24.0000MHZ 6PF SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
24 MHz ±15ppm คริสตัล 6pF 80 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
XRCGB24M000FBP12R0 รุ่น
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
80 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
ความถี่
24 MHz
ความเสถียรของความถี่
±20ppm
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±15ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)
ความจุไฟฟ้าของโหลด
6pF