XRCGB25M000F3A00R0 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 8,568
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 2,545
เอกสารข้อมูล
KYOCERA AVX
KYOCERA AVX
25 MHz ±35ppm คริสตัล 6pF 100 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์