XRCGB25M000FAN00R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-12139-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-12139-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-12139-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XRCGB25M000FAN00R0
คำอธิบาย
CRYSTAL 25.0000MHZ 6PF SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
25 MHz ±25ppm คริสตัล 6pF 150 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
XRCGB25M000FAN00R0 รุ่น
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
150 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C
ความถี่
25 MHz
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความเสถียรของความถี่
±25ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±25ppm
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความจุไฟฟ้าของโหลด
6pF