XRCGB32M000F1H00R0 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
ECS Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Geyer Electronic America, Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 2,525
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
EPSON
32 MHz ±10ppm คริสตัล 6pF 60 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์