XRCGB32M000F1S2LR0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-XRCGB32M000F1S2LR0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-XRCGB32M000F1S2LR0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-XRCGB32M000F1S2LR0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XRCGB32M000F1S2LR0
คำอธิบาย
CRYSTAL 32.0MHZ SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
32 MHz ±10ppm คริสตัล 9pF 40 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
XRCGB32M000F1S2LR0 รุ่น
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
40 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่
32 MHz
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความเสถียรของความถี่
±15ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10ppm
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความจุไฟฟ้าของโหลด
9pF