XRCGB32M000F2P26R0 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CRYSTAL 32.0000MHZ 5PF SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 17 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 32 MHz ±20ppm คริสตัล 5pF 70 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | XRCGB32M000F2P26R0 รุ่น |
หมวดหมู่ | ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 70 Ohms |
Mfr | โหมดการทำงาน พื้นฐาน |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -30°C ~ 85°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภท MHz คริสตัล | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ความถี่ 32 MHz | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 4-SMD (2x1.6) |
ความเสถียรของความถี่ ±20ppm | ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm) |
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20ppm | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.028" (0.70mm) |
ความจุไฟฟ้าของโหลด 5pF | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |