XRCGB32M000F2P29R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-18343-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-18343-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-18343-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XRCGB32M000F2P29R0
คำอธิบาย
CRYSTAL 32.0000MHZ 6PF SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
32 MHz ±20ppm คริสตัล 6pF 100 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
XRCGB32M000F2P29R0 รุ่น
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
100 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
ความถี่
32 MHz
ความเสถียรของความถี่
±20ppm
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)
ความจุไฟฟ้าของโหลด
6pF