XRCGE27M000F2A1AR0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-XRCGE27M000F2A1AR0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-XRCGE27M000F2A1AR0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-XRCGE27M000F2A1AR0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XRCGE27M000F2A1AR0
คำอธิบาย
2.0X1.6MM 27.0MHZ CRYSTAL UNIT +
คำอธิบายโดยละเอียด
27 MHz ±20ppm คริสตัล 6pF 80 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
XRCGE27M000F2A1AR0 รุ่น
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
80 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่
27 MHz
ความเสถียรของความถี่
±35ppm
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)
ความจุไฟฟ้าของโหลด
6pF