XRCMD48M000F1P2AR0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-XRCMD48M000F1P2AR0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-XRCMD48M000F1P2AR0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XRCMD48M000F1P2AR0
คำอธิบาย
48.0MHZ CRYSTAL UNIT +/-10PPM IN
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
48 MHz ±10ppm คริสตัล 7pF 40 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
XRCMD48M000F1P2AR0 รุ่น
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
7pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
40 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความถี่
48 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (1.6x1.2)
ความเสถียรของความถี่
±20ppm
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.047" W (1.60mm x 1.20mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.013" (0.33mm)