XRCPB25M000F3M00R0 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 138,871
เอกสารข้อมูล
Similar
NDK (NIHON DEMPA KOGYO CO., LTD)
มีอยู่ในสต็อค: 2,975
เอกสารข้อมูล
25 MHz ±30ppm คริสตัล 6pF 150 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์