MGJ3T05150505MC-R7 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DC DC CONVERTER 15V -10V 3W |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 15V -10V 120mA, 120mA 4.5V - 9V อินพุต |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | MGJ3T05150505MC-R7 รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด) 120mA, 120mA |
Mfr | พลังงาน (วัตต์) 3 W |
ชุด | แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น 5.2 kV |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แอพพลิเคชั่น ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์ |
สถานะผลิตภัณฑ์ การซื้อครั้งสุดท้าย | คุณสมบัติ SCP, UVLO |
ประเภท โมดูลแยกส่วน | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 105°C |
จำนวนของเอาต์พุต 2 | ประสิทธิภาพ 0.8 |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด) 4.5V | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 9V | บรรจุภัณฑ์ / เคส โมดูล 7-SMD |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1 | ขนาด / มิติ 0.91" L x 0.89" W x 0.58" H (23.0mm x 22.6mm x 14.7mm) |