CAS120M12BM2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1697-CAS120M12BM2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CAS120M12BM2
คำอธิบาย
MOSFET 2N-CH 1200V 193A MODULE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 1200V (1.2kV) 193A (Tc) 925W ติดตั้งบนแชสซี โมดูล
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.6V @ 6mA (ทั่วไป)
ผู้ผลิต
Wolfspeed, Inc.
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
378nC @ 20V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
6470pF @ 800V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
พลังงาน - สูงสุด
925W
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ซิลิกอนคาร์ไบด์ (SiC)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
การตั้งค่า
2 N-ช่องสัญญาณ (ฮาฟบริดจ์)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200V (1.2kV)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
โมดูล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
193A (Tc)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
16mOhm @ 120A, 20V