MGJ3T05150505MC-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
811-3032-2-ND - เทปและม้วน (TR)
811-3032-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
811-3032-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MGJ3T05150505MC-R7
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 15V -10V 3W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 15V -10V 120mA, 120mA 4.5V - 9V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MGJ3T05150505MC-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
120mA, 120mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
3 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5.2 kV
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
คุณสมบัติ
SCP, UVLO
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
จำนวนของเอาต์พุต
2
ประสิทธิภาพ
0.8
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 7-SMD
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
ขนาด / มิติ
0.91" L x 0.89" W x 0.58" H (23.0mm x 22.6mm x 14.7mm)