NNAMC1220PCEV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1816-1007-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NNAMC1220PCEV
คำอธิบาย
EVAL KIT MODULE 0 DEG 122MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
NNAMC1220PC01 Neonode Touch Sensor Module พร็อกซิมิตี้, การสัมผัส IR เซนเซอร์ บอร์ดทดสอบ
หมวดหมู่
ช่วงการตรวจจับ
122mm x 104mm
ผู้ผลิต
Neonode Inc.
อินเตอร์เฟซ
I2C, USB
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.75V ~ 5.25V